แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: noi
go

....ร่วมกันสร้าง..พระพุทธรูป 19ศอก ณ พระพุทธบาท 7รอย [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

แก้ไขล่าสุด noi เมื่อ 2009-6-17 17:26  

ร่วมกันปิดยอดบุญสร้างพระอุโบสถวัดพระธาตุดอยกวางคำ จ.ลำพูน
ร่วมบุญสร้างพระอุโบสถครั้งสุดท้ายนี้......
http://www.dannipparn.com/discuz/viewthread.php?tid=230&extra=
ยังขาดอีกเพียง
3หมื่นเศษ ก็จะจบรายการนี้แล้วครับ

ปิดเรียบร้อยแล้วยังคะคุณหมอ ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย ถ้ายังไม่ครบจะร่วมบุญด้วยค่ะ

ไม่สามารถโพสต์ตอบในกระทู้นั้นได้ค่ะ ไม่ใช่สมาชิกกลุ่มพิเศษอ่ะ

ปิดเรียบร้อยแล้วยังคะคุณหมอ ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย ถ้ายังไม่ครบจะร่วมบุญด้วยค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย nonnie_qf เมื่อ 2009-7-28 08:12

กราบโมทนาด้วยครับ ล่าสุดเหลือยอดสุดท้าย(30/07/52)
ประมาณ 10000 บาทครับ คาดว่าน่าจะปิดก่อนพรรษานี้

สาธุอนุโมทามิ

nalatae สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
nalatae สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ

วันนี้ไปโอนเงินร่วมทำบุญแล้วครับ ร่วมด้วยช่วยกันครับ

ขออนุโมทนาด้วยค่ะ....

สาธุ

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-5-8 18:27 , Processed in 0.119975 second(s), 14 queries .