แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: Nepenthes
go

ขอเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพสร้างพระประธานสมเด็จพระพุทธเจ้าองค์ปฐม [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

แก้ไขล่าสุด bua เมื่อ 2009-8-7 03:38  

ขออนุโมทนาบุญด้วยคะ

สวัสดีครับ.
ขอทราบรายละเอียดการทำบุญหน่อยครับ

looksitroonjiw@hotmail.com

ขอบพระคุณมากครับ

ขออนุโมทนาสาธุด้วยค่ะ

nalatae สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
wikorn สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
nalatae สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว

ดิฉัน นางวิสรีร์ ถิรเลิศจุมพล กัแฟน นายจีรพันธ์ สุวรรณรัตน์ ร่วมบริจาคสร้างพระประธานสมเด็จพระพุทธเจ้าองค์ปฐม จำนวน300 บาทค่ะ โอนเงินแล้ว วันที่ 16-10-2552 เวลา12.18 น. สาธุ สาธุค่ะ

เดินทางสู่นิพพาน

ดิฉัน นางวิสรีร์ ถิรเลิศจุมพล กับแฟน นาย จีรพันธ์ สุวรรณณรัตน์ ร่วมบริจาค สร้างสมเด็จพระพุทธเจ้าองค์ปฐม จำนวน300บาท โอนแล้วค่ะ16-10-2552 เวลา 12.18 ขอโมทนาสาธุ สาธุ

เดินทางสู่นิพพาน

อนุโมทนาด้วยครับผม

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะค่

สาธุ...

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-5-8 23:51 , Processed in 0.106389 second(s), 14 queries .