แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: tanavisut
go

ภาพบรรยากาศ งานทำบุญวันวิสาขบูชา, พิธีไหว้ครู, และ ทำพิธีสะเดาะเคราะห์ [คัดลอกลิงค์]

Rank: 8Rank: 8

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ .

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

ขออนุโมทนาร่วมงานบุญทุกอย่างกับทุกๆท่าน  สาธุ สาธุ

nalatae สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ

Rank: 1

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ แล้วก็สุขสันต์วันเกิดกับพี่เต้ ย้อนหลังด้วย มีความสุขมากๆนะค่ะ

สาธุ...

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

ปีนี้อยู่แค่คืนเดียวไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่เลย กลิ้งเกลือกได้แค่คืนเดียวเอง แต่ก็อิ่มบุญ

Rank: 8Rank: 8

อนุโมทนาบุญค่ะ

โมทนาสาธุคับ

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-4-20 12:02 , Processed in 0.075248 second(s), 14 queries .