แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: webmaster
go

การค้นพบจิตและดึงพลังจิตมาใช้ [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

อนุโมทนาสาธุครับท่านพี่

อนุโมทนาสาธุ เจ้าค่ะ

ขอ อนุโมทนาบุญ ครับ สาธุ

สาธุ อนุโมทนาบุญ  ขอให้ทุกท่าน เจริญในธรรมยิ่ง ๆ ขึ้นไป  ด้วยค่ะ  ขอให้ทุกท่านเข้าสู่นิพพานโดยเร็วในชาตินี้ด้วยเถิด...สาธุ..สาธุ..สาธุ

ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ สาธุ

อนุโมทนากับธรรมทานนี้ด้วยครับ สาธุ...

อนุโมทนาบุญด้วยเช่นกันค่ะ  สาธุ

สำหรับตัวผมแล้ว บทความนี้ถ่ายทอดให้เห็นภาพชัดเจนมาก และยิ่งช่วยเพิ่มพลังใจในการมุ่งมั่นฝึกฝนเพื่อการเข้าถึงพระนิพพานโดยแท้จริง สาธุ

แสดงความคิดเห็น

visutti  โมทนา บุญแห่งพระนิพพานครับ เอวังโหนตุ  โพสต์เมื่อ 2012-11-13 11:36

สาธุค่ะ

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ สาธุ
ที่เงียบหายไปไม่ใช่ไม่ใส่ใจ...แต่อยู่ในฐา ...
‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-4-25 14:38 , Processed in 0.060877 second(s), 15 queries .