แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: pimnuttapa
go

สำนักปฏิบัติธรรมถ้ำตอง ต.บ้านแปะ อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่ (พระเกศาธาตุประดิษฐานอยู่ในถ้ำตอง) [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

สาธุค่ะ

ตอบกระทู้ poy ตั้งกระทู้

สาธุๆค่ะ^__^

อยากไปค่ะ  สามารถเดินทางไปได้เลยไหมค่ะ อยากจะปฏิบัติธรรม สักหนึ่งอาทิตย์....จะไปวันอาทิตย์นี้....ไปขอปฏิบัติธรรมค่ะ

แสดงความคิดเห็น

pimnuttapa  สามารถไปได้เลยค่ะ โมทนาบุญด้วยค่ะ สาธุ  โพสต์เมื่อ 2013-5-17 23:44
‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-4-29 04:29 , Processed in 4.101313 second(s), 15 queries .