แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: visutti
go

ภาพบรรยากาศ ทำบุญวันเกิดหลวงพ่อ ที่บ้านสายลม [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

อนุโมทนาบุญแห่งพระนิพพานกับทุกๆท่านครับ สาธุๆๆ

อนุโทนาบุญด้วยครับ

โมทนาบุญด้วยครับ

สาธ ครับ

Rank: 8Rank: 8

อนุโมทนาบุญทุกท่านที่มีส่วนร่วมในการสักการะบูชาซึ่งพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ และงานบูญต่างๆของวัดท่าซุง ทั้งในอดีต ปัจจุบัน และอนาคต ทุกประการนะคะ _/\_

สาธุกับทุกท่านด้วยค่ะ..

ขออนูโมทนามหาบุญมหากุศลกับผู้มีบุญทุกๆท่านด้วยเถิด สาธุ สาธุ สาธุ

อนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยค่ะ สาธุ  สาธุ

โมทนาสาธุกับทุกท่านที่ได้ร่วมกันทำบุญในวันนันด้วยคนครับสาธุ สาธุ สาธุ

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-4-26 03:43 , Processed in 0.064838 second(s), 14 queries .