แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
ดู: 2117|ตอบ: 6
go

หมอตำแยที่รับทำแท้ง [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

dream_2.jpg % S* G% I+ m- V& [' f
         เรื่องราวยังคงวนเวียนเกี่ยวข้องกับการทำแท้งอยู่เรื่องนี้เป็นเรื่องของผู้รับทำแท้งให้แก่คนอื่น  เพื่อขอรู้เรื่องราวต่างๆ  ผมคงสอบถามความชัดเจนจากใครไม่ได้นอกจากท่านพญายมราช  ท่านก็กรุณาแนะนำถึงหญิงคนหนึ่งที่คอยทำแท้งให้แก่หญิงสาวที่ท้องโดยไม่ได้ตั้งใจ  ภาพที่พบก็คือเป็นหญิงวัยกลางคนมีอายุประมาณ  45-50  ปี  นอนอยู่บนแท่นศิลาในท่านอนหงาย  ชันเข่าขึ้นแขนถูกมัดด้วยโซ่  ขาทั้ง  2  ข้างก็ถูกตรึงไว้จากนั้นมีนายนิรยบาล  คนหนึ่งยืนอยู่ที่ปลายเท้านายนิรยบาลอีกคนยืนอยู่ห่างๆ  คอยถือน้ำชุบชีวิตอยู่  ภาพที่ได้เห็นก็คือนายนิรยบาลที่ยืนอยู่ทางปลายเท้าสวมถุงมือสีดำยาวตั้งแต่มือจนถึงข้อศอก  ทั้ง 2  มือ  ที่ถุงมือมีหนามแหลมเหมือนทุเรียน  ต่อมานายนิรยบาลก็ล้วงมือไปที่อวัยวะเพศของหญิงคนนั้นเลือดสดๆ  ไหลออกมาทางช่องคลอดเต็มไปหมดหญิงคนที่ถูกกระทำกรีดร้องด้วยเสียงโหยหวนจากนั้นนามนิรยบาลก็ชักมือกลับ  อนิจจาสิ่งที่ติดมือมาด้วยก็คือก้อนเนื้อที่เต็มไปด้วยเลือดสีแดง  นายนิรยบาลก็ทิ้งก้อนเนื้อนั้นลงพื้นจากนั้นล้วงมือกลับไปอีก  หญิงคนนั้นก็ส่งเสียงกรีดร้องด้วยความเจ็บปวดเช่นเดิม  ต่อจากนั้นนายนิรยบาลก็ชักมือกลับสิ่งที่ตามออกมาด้วยลักษณะเป็นเส้นยาวๆ  อาบไปด้วยเลือดอนิจจามันคือลำไส้ของหญิงคนนั้นผมมองดูด้วยความสังเวชใจ  จากนั้นนายนิรยมบาลก็ล้วงไปอีก  3-4  ครั้งก็มีก้อนเนื้อติดมาด้วยทุกครั้ง  และแล้วนายนิรยมบาลใช้สองมือล้วงลงไป  ทางช่องคลอดสิ่งที่ติดออกมาด้วยก็คืออวัยวะภายในที่ประกอบด้วย  ตับ  ปอด  และหัวใจที่กำลังเต้นตุบๆ  อยู่นั่นเอง  จากนั้นนายนิรยบาลก็จับหัวใจที่มีขนาดกำมือขึ้นมาแล้วบีบหัวใจเละคามือ  แต่น่าแปลกใจก็คือ  ร่างของหญิงคนนั้นที่นอนแน่นิ่งกลับกรีดร้องขึ้นมาอย่างสุดเสียงแล้วแน่นิ่งไป  ทำให้ผมเข้าใจว่าเมื่อควักหัวใจออกจากร่างแล้วจะตายทันที่แต่นี่ไม่ใช่ต้องทำลายหัวใจถึงจะตาย  เมื่อตายแล้วนายนิรยบาลที่ยืนอยู่ด้านข้างก็พรมน้ำชุบชีวิตหญิงคนนั้นก็กลับฟื้นคืนมาใหม่  และถูกลงโทษเหมือนเดิม8 {2 \# K3 o/ S6 K
        อีกลักษณะหนึ่งเป็นโทษที่หนักอย่างแสนสาหัสของคนที่รับทำแท้งให้กับผู้อื่นเป็นลักษณะของโทษที่ผมเองพบแล้วอยากเบือนหน้าหนี  ผมเห็นสภาพของหญิงคนหนึ่งที่มีร่างกายของเธอเต็มไปด้วยเลือดสีแดงสดไหลออกมาตามบาดแผลตามตัวของเธอ  เธอนั่งอยู่  “คุณพระช่วย”  เธอไม่ได้นั่งแต่เป็นเสียบต่างหาก  มีท่อนไม้ขนาดเส้นผ่าศูนย์กลางขนาดหนึ่งฟุต  ยาวประมาณ  2  วา  รอบๆ ของท่อนไม้นั้นเต็มไปด้วยหนามขนาดเท่าเหรียญสิบบาท  ถ้าให้เข้าใจง่ายๆ ก็คือต้นงิ้วนั่นเองที่ผมบอกว่าเสียบก็จะเสียบตรงไหนล่ะก็ตรงที่คุณเข้าใจนั่นแหละใช่อวัยวะเพศ  ยังไม่จบด้านบนเป็นท่อนไม้งิ้วความโตประมาณ  2  ฟุต  ยาวประมาณ  3  เมตร  ด้านหนึ่งผูกติดอยู่กับเชือกถ้าให้ดีคุณนึกถึงปั้นจั่นตอกเสาเข็มนั่นแหละ  แบบนั้นเลย  นายนิรยบาล  2  นายกำลังดึงอยู่ด้านหนึ่งของเชือกแล้วปล่อยลงมาทำให้ท่อนไม้งิ้วมากระแทกกับร่างของหญิงคนนั้นทำให้เธอถูกท่อนไม้งิ้วที่อยู่ตรงอวัยวะเพศของเธอเสียบลึกมากขึ้น  นายนิรยบาลยังไม่หยุดแค่นั้น ยังดึงเชือกแล้วปล่อยอยู่เช่นนี้จนนับครั้งไม่ถ้วน  จนเธอถูกไม้เสียบทะลุหัวนึกไม่ออกคุณนึกถึงปลาดุกที่ถูกเสียบไม้ปิ้ง  แต่นี่เป็นคนและไม้ที่เสียบก็เป็นท่อนไม้งิ้วที่ใหญ่ขนาด  1  ฟุต  เธอที่ถูกเสียบนั้นเธอยังไม่ตายยังดิ้นรนเพื่อจะหนีและกรีดร้องออกมาแบบทรมานอย่างสุดๆ ผมคิดว่าจบแต่นั้นเปล่าเลยมีนายนิรยบาลนายหนึ่งนำน้ำกรด  มาราดรดที่ร่างของเธอร่างของเธอเมื่อโดนน้ำกรดก็ค่อยๆ ย่อยสลายมีชิ้นเนื้อค่อยๆ  หลุดออกจากร่างมากองกับพื้นตรงต้นเสาที่ตั้งไว้สภาพเป็นเศษเนื้อหลังจากนั้นก็กลับกลายเป็นร่างของหญิงคนนั้นเหมือนเดิมแต่สภาพก็ไม่สมบูรณ์เต็มร้อยเปอร์เซ็นต์  แต่ก็พอจะรู้ว่าเป็นคนจากนั้นนายนิรยบาลต่างรุมทุบตีตัวเธอจากนั้นก็นำตัวเธอไปไว้  บนเสาที่เล่าให้ฟังไปแล้วหลังจากนั้นก็ถูกกระทำดังที่เล่าให้ฟังวนเวียนไปไม่รู้จบ  เป็นเพราะความโลภแท้ๆ ที่อยาก  จะได้เงินของคนอื่นจนทำผิดต้องฆ่าชีวิตของผู้อื่น  ทำให้ชีวิตเล็กๆ ของเด็กจำนวนไม่น้อยต้องตายเมื่อตนเองสิ้นชีวิตลงจากชีวิตมนุษย์  ต้องทนทุกข์อย่างไม่รู้จบและตัวผมเองไม่สามารถช่วยได้/ o- r5 R+ j3 F
( \2 b$ w1 P4 e9 p4 R7 V% Q

สาธุๆ ครับ สยดสยอง อนุโมทนาครับ

สุดสยอง...

น่ากลัวมากค่ะ อาจารย์

น่าสงสารครับ การทำบุญหรือทำบาป ผลที่จะได้รับนั้นมากมายมหาศาลเลยใช่ไหมครับ ยิ่งไปทำกับคนที่เขามีศิลบริสุทธิ์แล้วก็ยิ่งหนักไปใหญ่เลย แล้วยิ่งเป็นพระอริยเจ้าเข้าแล้ว(ไม่อยากจะคิดเลย ถ้าเป็นทางด้านที่ดีก็สบายใจหน่อย) สำคัญอยู่ที่ก่อนตายใช่ไหมครับถ้าทำจิตให้เป็นกุศลได้ก็จะได้รับบุญก่อนใช่ไหมครับ ที่นั่งสมาธินี้คือการฝึกจิตของเราก่อนตายจริงๆใช่ไหมครับ หรือการเตรียมตัวตายไว้ก่อนใช่ไหมครับ ส่วนบุญที่ได้ทำไว้มากๆก็เป็นเสบียงเอาไว้เดินทางไปสู่พระนิพพานใช่ไหมครับ เป็นบุญของผมมากๆแล้วที่ได้มาพบมาเจอกับทุกๆท่านในที่นี้ ที่คอยจุดแสงสว่าง แล้วชี้ทางให้กับกระผม ส่วนจะเดินไปหรือไม่อยู่ที่ตัวกระผมเอง ผมเลือกที่จะเดินไปตามทางที่ท่านแนะนำจะช้าบ้างก็เพราะว่ากำลังผมมีน้อย แต่ก็มีความพยายามเป็นตัวช่วยส่งและพลักดันตัวผมเอง ดีใจมากๆที่ได้พบเจอพูดคุยด้วย อาจเป็นเพราะบารมีของหลวงพ่อด้วยก็ได้นะครับ อนุโมทนาสาธุครับ สาธุครับ

ขอโมทนาบุญด้วยครับ

สาธุครับ
‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-5-2 02:09 , Processed in 0.098352 second(s), 16 queries .