แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
ดู: 1267|ตอบ: 3
go

ขออนุญาติบอกบุญ ขอเชิญร่วมสมทบทุนซื้อเบาะรองนั่งสมาธิ [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

ขออนุญาติบอกบุญ ขอเชิญร่วมสมทบทุนซื้อเบาะรองนั่งสมาธิ
ถวายวัดโพธิ์ศรีสว่าง ต.ทับใหญ่ อ.รัตนบุรี จ.สุรินทร์
และมอบแก่ ร.ร.บ้านคลองน้ำใส ต.ท่าช้าง อ.เมือง จ.จันทบุรี
ตามกำลังศรัทธา ร่วมบุญ โทร ๐๘-๙๗๕๔-๘๘๐๙
ร่วมบุญผ่านบัญชีธนาคารโอนเข้า ชื่อบัญชี พิมพ์ใจ รอดเมือง 484-0-09413-6 (ธนาคารกรุงไทย สาขาย่อยเทสโก้โลตัสจันทบุรี)
ตั้งแต่วันนี้-จนกว่าจะรวบรวมครบจำนวน 140
ฝืน ราคาฝืนละ 140 บาท **** ขอเพิ่มเติมอีก 10 ผืน ที่ถวายสำนักสงฆ์เขาห้าพระอินทร์ จ.จันทบุรี ****(เบาะหนังแบบเช็ดทำความสะอาดง่าย) อนุโมทนาบุญกับผู้ร่วมบุญทุกท่านครับ

ยอดรวมสมทบทุนเบาะรองนั่งสมาธิทั้งหมด : ๑๖,๘๓๔ บาท (22/10/56) <<ไม่มีกำหนดจนกว่าจะครบจ้า>>

>>>>โอนแล้ว!!รบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ SMSหรือโทร.๐๘-๙๗๕๔-๘๘๐๙ หรือโพสแจ้งกับโรสที่ได้เรยค่ะ เพื่อความถูกต้องเช็คสะดวก กัลยาณมิตรได้ร่วมอนุโมทนากันค่ะ<<<<

เบาะรองนั่งสมาธิ.jpg (68.64 KB, จำนวนดาวน์โหลด: 2)

สาูุธุึครับ

สาธุครับ >>ยอดรวมสมทบทุนเบาะรองนั่งสมาธิทั้งหมด : ๑๗,๓๑๗ บาท (31/10/56)<<ไม่มีกำหนด
จนกว่าจะครบจ้า>> อนุโมทนากับกัลยามิตรทุกท่านที่ส่งปัจจัยมาร่วมทำบุญสมทบทุนเบาะ
รองนั่งสมาธิ

๒๑,๕๑๗ บาท (4/11/56)<<ครบแล้วจ้า>> ขอบคุณและอนุโมทนาบุญกับผู้ร่วมบุญทุกท่านเจ้าค่า ทุกครั้งที่เราให้ "คนที่ได้คือเราเอง"

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-5-4 05:50 , Processed in 0.029832 second(s), 16 queries .