แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: webmaster
go

ตามรอยพระพุทธบาทถ้ำวัวแดง ถ้ำแสงจันทร์ พบหลวงปู่เทพโลกอุดร!!! อ.ภักดีชุมพล จ.ชัยภูมิ [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

โมทนาบุญครับผม

Rank: 7Rank: 7Rank: 7

เสียดายรอบนี้จัง {:4_111:} ถ้าได้ร่วมเดินทางไปด้วยคงจะมันส์น่าดูเลย

โมทนาสาธุครับ ถึงจะไม่ได้ไปด้วยก็ถ่ายทอดออกมาให้ได้ความรู้สึกเหมือนเดินทางไปด้วยเลยครับ

ขออนุโมทนาธนาบุญด้วนะค่ะ
เป็นการเดินทางที่เห็นแล้วเหนื่อยแทนเลย
แต่ว่าก็เป็นความรู้สึกที่เห็นแล้วก็หายเหนื่อยเหมือนกัน
ขนาดไม่ได้ไปด้วย ดูไปก็ช่วยลุ้นไปเหมือนกันนะเนี่ย555
เห็นแล้วอยากไปด้วยจังเลย น่าตื่นเต้น พบเจอสิ่งแปลกๆอีกด้วย

เห็นคณะผู้เดินทางแล้วน่าชื่นชมจริงๆค่ะ

Rank: 9Rank: 9Rank: 9

สุดยอดเลยครับ  ขออนุโมทนาทุกๆงานบุญนะครับ  สาธุ สาธุ

สาธุ...

วิภพ สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ

นิ พ พ า น ช า ติ นี้ ค รั บ
toy1935 สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
nalatae สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-4-20 04:50 , Processed in 0.049121 second(s), 14 queries .