แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
ดู: 3109|ตอบ: 7
go

เมื่อผมเกิดอุบัติเหตุ [คัดลอกลิงค์]

tommy สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ

Rank: 1

โมทนาค่ะ

นิพพานัง ปรมัง สุขัง

โมทนาครับ

nalatae สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ

นี่แหละครับ ปฏิบัติดี พระย่อมคุ้มครอง

นพ

อนุโทนา

นพ

ขออนุโมทนาด้วยนะค่ะ....
หลวงพ่อท่านเปรียบเสมือนพ่อของลูก ลูกคนใดที่ไม่ลืมท่าน
เชื่อฟังและปฏิบัติตามคำสอนของท่าน และองค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้า
จงมั่นใจเถิดว่า ท่านไม่เคยทอดทิ้งลูกหลานแน่นอน
สาธุ.....

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-5-6 22:46 , Processed in 0.034399 second(s), 14 queries .