แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
เจ้าของ: admin
go

ความคืบหน้าในการสร้างสำนักสงฆ์ ตามรอยพระพุทธบาท ธุดงคสถาน [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

สาธุ ขอโมทนาด้วยค่ะ

ขออนุโมทนาด้วยนะค่ะ

เห็นแล้วชื่นใจมากเลย  สาธุ...

อนุโมทนาบุญทุกท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับงานบุญนี้ ทั้งในอดีต ปัจจุบัน อนาคต ทุกประการค่ะ

ภาพงดงามมาก อนุโมทนาบุญค่ะ ขอบคุณค่ะ

สาธุ อนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

ขออนุโมทนาสาธุด้วยครับ

ตอนนี้เป็นปี 57แล้ว ไม่มีฃ้อมูลใหม่หรือครับ

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-4-19 15:38 , Processed in 0.071424 second(s), 15 queries .