แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
ดู: 3254|ตอบ: 3
go

รหัส ช่วยคน ท่านที่ได้มโนมยิทธิ เชิญพิสูจน์ด้วยตนเอง [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

ท่านที่ได้มโนมยิทธิ ลองดูนะครับ ว่า สิ่งศักดิ์สิทธิ์ท่านไหนมาช่วย บ้าง  เจตนาผม แค่อยากบอก
ผมใช้แล้วได้ผล ตลอด  

คือ ว่า ต่อไปนี้ เวลา มีปัญหาอะไร ก็แล้วแต่
ขอให้ คิดในใจว่า

อาจารย์อุบล ช่วยด้วย
ช่วย เรื่อง........ คิดใน ใจ รึ จะพูดออกมาก็ได้นะ
เราใช้ประจำ เช่น อ.อุบล ช่วยด้วย ลูกปวดท้อง ขอให้หายทีเถ๊อะ
คิดปุ๊บ หาย ปวดเลยยย

ใช้บ่อย เรื่องเรียน ไปสาย ใช้รหัส อาจารย์ อุบล ช่วยด้วย ขอให้ไม่โดนครูว่า รึ ไล่ออกจากห้อง
พอเข้าไปครูก็ยิ้ม ยังมีแซวเราอีก เรื่องสอบขอให้อ่านหนังสือ ไปตรง ทำข้อสอบได้ ก็ได้จริงๆ

เรื่องหางาน เจ็บป่วยในร่างกาย ปวดหัว ปวดท้อง ปวดขา เจ็บตามร่างกาย ใช้รหัสปุ๊บ หายปั๊บ ของหาย เรียกให้ช่วย เจอทันที หาที่จอดรถ รถติด รอรถ นอนไม่หลับ ไม่สบาย เรียกให้ท่านช่วยได้ผลทุกครั้ง เลือดไหลไม่หยุด เรียกให้ช่วย หยุดเดี๋ยวนั้น บางคนก้างติดคอ ทำยังไงไม่หาย เรียกให้ท่านช่วย หายเดี๋ยวนั้น ผมเป็นตระคริว เรียกให้ท่านช่วย หายทันที

อุปสรรคต่างๆ ภัยอันตราย ฝนตกหนัก เรียกให้ท่านช่วย หยุด เดี๋ยวนั้นทันที เรื่องสภาพอากาศ ลอง เรียกให้ท่านช่วย10ครั้ง ได้ผล10ครั้ง ไม่อยากจะเชื่อ ก็ต้องเชื่อ ครับ ผม ลองมากับตัวเองทุกครั้ง ลองพิสูจน์ดูเอานะครับ

และอื่นๆมากมายยยตามที่เราอยากให้ช่วย
เชื่อแค่ไหน ได้ผลเท่านั้นจริงๆ ยายผมปวดหัวใจ ลองเรียกให้ท่านช่วย หาย50% ยายว่า ตอนแรกก็เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่ง

เชื่อเท่าไหนหายเท่านั้นจริงๆครับ พอยายดูคลิปบ้านสวนพีระมิด คราวนี้เชื่อเกิน100

รหัสนี้จะไม่ได้ผล คือ ลังเล สงสัย ว่าท่านช่วยจริงรึปล่าว ปรามาส พระรัตนตรัย สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ทั้งหลาย พระเจ้าแผ่นดิน พระราชวงศ์ และ อ.อุบล บ้านสวนพีระมิด

เมื่อใช้ได้ผล แล้วไม่ยอม บอกต่อ ถือ ว่าเห็นแก่ตัว ก็จะใช้ได้ผลบ้าง ไม่ได้ผลบ้าง จนที่สุดก็จะใช้ไม่ได้

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายท่านจะวินิจฉัยเองครับ

และอื่นๆมากมายยยตามที่เราอยากให้ช่วย

อ. อุบล ที่บ้านสวนพีระมิด คือ คนที่มีหน้าที่ช่วยคน ครับ
ลองใช้ดูนะ

ใช้ได้ทุกเรื่องงงง ย้ำว่าทุกเรื่อง
แต่ห้ามใช้ในทางผิดศีล ธรรม และกฎหมาย นะ เช่นใช้ไปล้างจาน ซื้อหวย ทำร้ายคน รึ สัตว์ ทำอะไรๆที่ไม่ดี ท่านไม่ช่วย
ได้ผลยังไงมาเล่าให้ฟังด้วยย
ถ้าได้ผล แล้วก็ขอบคุณท่านด้วยทุกครั้ง บอกต่อด้วยนะ
จาได้ผลยิ่งๆขึ้น
ลองคิดในใจ ก็ได้ อาจารย์ อุบล ช่วยด้วย ช่วยเรื่อง........
ใช้ได้ตลอด 24 ชั่วโมง
อยากบอก อยากให้ใช้ เพราะใช้ได้ผลตลอด ขอให้เชื่อ และมั่นใจ
ไม่โกหก หวังดี
^^

โมทนาบุญกุศลทั้งหมดตั้งแต่ต้นจนกว่าจะถึงนิพพานซึ่งกันและกัน นะครับ

http://www.baansuanpyramid.com/ บ้านสวนพีระมิด

ท่านที่ได้มโนยิทธิ ลองถาม พระท่านดูนะครับ ว่า จริง รึ ปล่าว  หรือ ลองใช้ดู เองว่า ได้ผล เป็นยังไง มาช่วยพิสูจน์กันนะ ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย visutti เมื่อ 2012-2-18 08:58

จริง อ.อุบล ท่านไม่ได้ช่วย แต่ที่ช่วยคือ ครูบาอาจารย์ ที่เรา ขอบารมี ตอนยกพานครูต่างหาก... เพราะวิชามโนมยิทธิ ขอคนที่ได้อย่าหลงว่าเป็นของตนเอง เพราะต้องพึ่งบารมีครูบาอาจารย์ล้วน เพราะกำลังเราน้อยมาก ใช้กำลังสมาธิแค่อุปจาระเท่านั้น คือ ทำใจเบาๆ สบายๆ ตัดความกังวลไป ... หลวงพ่อท่านกล่าวตอนฝึกมโนมยิทธิว่า หมื่นคนจะได้ ฌาน4 แสนยาก และ คนที่ได้ ฌาน4 หมื่นคนจะได้ทิพจักขุญาน ก็แสนยาก และ คนที่ได้ทิพจักขุญาน หมื่นคนจะได้ มโนมยิทธิก็แสนยาก ... ไอ้ที่ได้ๆ นี่เขาขอบารมีครูบาอาจารย์ดึงของเก่าที่เคยได้ล่าสุด 500 ชาติ เลยเห็นว่าได้กันง่ายๆ จริงทำเองมันยากเพราะที่ให้ได้มโนมยิทธิเพราะครูบาอาจารย์ท่านเมตตา อยากให้ลูกศิษย์ได้เห็นพระนิพพานและปราถนาที่จะไปพระนิพพานชาตินี้ เป็นทางลัดที่สุด ... จุดสำคัญเลย ถ้าคนไหนหลงว่าเป็นของตนเองตนเองเก่งดีเด่นกว่าคนอื่น วิเศษ แบบนี้พัง จะหายไปหมดวิชาเพราะครูบาอาจารย์ท่านจะปิดเพราะเอาวิชาไปใช้เพิ่มกิเลส มานะให้แก่ตนเอง ... การนึกถึง อ.อุบลแล้วหายปวดท้อง เพราะครูบาอาจารย์ผ่าน อ.อุบล อีกทีไม่ว่าจะเป็น ท้าวเวสสุวรรณ ก็ตาม หรือหลวงพ่อ ท่านลุงพุฒท่านพยายมราช เป็นต้น ... ถ้าทิ้งครูบาอจารย์มโนมยิทธิก็เสื่อมเพราะเป็น ฌาน โลกีเท่านั้น ... ยิ่งได้ก็ยิ่งอย่าประมาท ให้เข้าใจและระวังมานะและความหลงให้มาก จะทำให้พลาดจากพระนิพพาน และอาจจะเป็นทางไปสู่อบายภูมิก็เป็นได้ ขอทุกท่านที่ได้มโนมยิทธิอย่าประมาท ใช้ใจไปนิพพานเกาะนิพพานทุกวันอย่าให้พลาดจากพระนิพพาน ...

ถูกต้องแล้ว ครับ  ตัว อาจารย์อุบล จริบๆ ท่านก็ไม่ได้ ไปช่วย แต่ทุกๆพระองค์ต่างหากที่มาช่วย

แม้ แต่ ท่าน เอง  ก็ยัง เรียก อาจารย์อุบล ช่วยด้วย

ตอนแรก ผมไม่ยอมใช้ เพราะคิดว่า ทำไมไม่ เรียกว่า พระพุทธเจ้า ช่วยด้วย  หรือหลวงพ่อช่วยด้วย

ทำไมต้องใช้ ชื่อ อาจารย์อุบล ช่วยด้วย

พอลองฝึกมโนยิทธิ  ก็ได้คำตอบ ออกมา

ผม เลย อยากให้ พี่ๆ ที่ได้มโน  มาลองพิสูจน์ ด้วยกัน หลายๆคน ไง ครับ  ว่า ที่ผมฟัง มาจากที่ใช้มโนยิทธิ

ตรงกับ ท่าน ทั้งหลาย รึ ปล่าว

รบกวน ด้วย นะครับ  ...................................

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-5-5 16:33 , Processed in 0.044285 second(s), 14 queries .