แดนนิพพาน "โมทนาทุกดวงจิตถึงซึ่งแดนนิพพาน"

ค้นหา
ดู: 2143|ตอบ: 2
go

ประเพณีไทย ลอยกระทง [คัดลอกลิงค์]

Rank: 1

สวัสดีครับผม นายไข่ดาว หมูกรอบ

ปี 2555 ปีนี้เพื่อนๆหาคู่ไปลอยกระทงหรือยังครับ? ฮันแน่!! ถ้ายังไม่มียืมตัวผมไปก็ได้นะ... เข้าเรื่องเลยดีกว่าเนอะ....

วันนี้ผมได้เข้า Google แล้วเจอไอเดียกระทงสวยๆมากมายแต่ผมเลือกมาแค่ 4 อันพอ

ปีนี้เพื่อนๆได้ทำกระทงเตรียมกันไว้หรือยัง? หากยังลองดูแบบที่ผมมาเสมอให้เพื่อนๆดูนะครับ

และทั้งยังสามารถสร้างรายได้เสริมอีกด้วยนะ !

ข้อมูลอ้างอิงจาก ประเพณีไทย

สวยมากค่ะ แต่ดิฉันคงทำไม่ได้ ดูแล้วยากน่าดู

‹ ก่อนหน้า|ถัดไป

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

แดนนิพพาน ดอท คอม

GMT+7, 2024-5-3 10:57 , Processed in 0.064629 second(s), 14 queries .